



TRADE UNION CONGRESS OF TANZANIA (TUCTA)

Office: HEADQUARTERS,
P.O. Box 15359, Tel: 2127281, Fax: 2127281/49
DAR-ES-SALAAM, TANZANIA
Website: www.tucta.or.tz
Email: tucta@tuctaor.tz na tucta2012@yahoo.com

PICHA

Fomu ya Kugombea Uongozi –TUCTA

(Imetayarishwa kwa Mujibu wa Kanuni na Katiba)

NAFASI YA UONGOZI UNAYOGOMBEA: _____

MKOA UNAOISHI SASA: _____ NAMBA YA SIMU _____

A. TAARIFA BINAFSI ZA MWOMBAJI

1. JINA KAMILI: _____

2. URAIA _____ MWAKA WA KUZALIWA _____ JINSIA _____

3. KAZI/AJIRA YAKO: _____

4. JINA LA CHAMA CHAKO: _____ MWAKA WA KUAJIRIWA _____

5. MWAKA WA KUJIUNGA NA CHAMA CHA WAFANYAKAZI _____

6. NAMBA YA KADI YA UANACHAMA CHAMA CHA WAFANYAKAZI _____

7. JINA NA ANUANI YA MWAJIRI: _____

8. KIWANGO CHA ELIMU NA FANI ULIYOSOMEA/ULIZOSOMEA
(Ambatisha Nakala za Vyeti vyote vya Taaluma kwa Uthibitisho)

AINA YA ELIMU YAKO <i>Shahada/stashahada/Astashahada/Cheti.</i>	CHUO/TAASISI	MWAKA WA KUHITIMU

B. TAARIFA NYINGINE MUHIMU ZA MGOMBEA

9. JE UNA UZOEFU WOWOTE WA UONGOZI/UTENDAJI KATIKA VYAMA VYA WAFANYAKAZI?: NDIYO [] HAPANA [], kama jibu ni ndiyo fafanua;-

Taja nafasi nyingine ya/za Uongozi Uliyonayo au ulizowahi kuzishika Nje ya mfumo wa Vyama vya Wafanyakazi. (Kama zipo)

- (a) _____
- (b) _____
- (c) _____
- (d) _____

10. Umeshawahi kushitakiwa Mahakamani kwa Kesi la jinai? **NDIO** [] **HAPANA** []
Kama jibu ni **NDIO**, je Ulitiwa Hatiani? [] **HAPANA** []

11. TAJA SABABU KUU TATU (3) ZINAZOKUSHAWISHI UGOMBEE NAFASI HII?

1. _____
2. _____
3. _____

12. UTHIBITISHO

Mimi _____ niliyeweka saina yangu hapa chini nathibitisha kuwa maelezo yote niliyoyotoa ni ya kweli. Nathibitisha hayo nikitambua umuhimu na makusudi yake kwa mujibu wa **Katiba ya TUCTA** na **Sheria za Nchi**, na kwamba naweza kushitakiwa endapo itagundulika kuwa maelezo niliyotoa si ya KWELI.

Saina ya Mwombaji: _____

Tarehe: _____

C: MAONI YA CHAMA SHIRIKI KUHUSU MGOMBEA

13. MAONI YA CHAMA SHIRIKI KUHUSU MGOMBEA

Jina la Katibu Mkuu wa Chama _____

Saini: _____ Mhuri wa Ofisi ya Chama Shiriki:-

Tarehe _____

NAFASI HII NI KWA MATUMIZI YA OFISI-TUCTA TAIFA TU

Afisa aliyepokea Fomu:-	Tarehe ya Kupokea Fomu	Maoni ya Kamati ya Uchaguzi
Jina _____	Mhuri wa Ofisi-TUCTA	AMEPITISHWA ()
Saini: _____		HAJAPITISHWA ()
SABABU ZA KUKATALIWA (Endapo Mgombea Hajapitishwa)		
_____ _____ _____		

D. SIFA ZA MGOMBEA KWA KUNDI LA VIJANA NI KAMA IFUATAVYO:

Awe ni Mtanzania mwenye Sifa Zifuatazo:-

- Awe na Umri Chini ya Miaka 35 wakati anagombea nafasi husika

E. VIAMBATANISHO.

1. Taarifa Binafsi, `Curriculum Vitae "CV`
2. Nakala ya **Cheti cha Kuzaliwa** kwa Mgombea nafasi ya Vijana.
3. Fomu ibandikwe **Passport Size** ya Rangi (yenye majina Nyuma)

F. SIFA ZA JUMLA KWA WAGOMBEA WOTE

- Hajawahi kushitakiwa kwa kesi/Jinai Mahakamani kwa kipindi kisichopungua miaka Mitatu (3) hadi wakati wa kuchukua Fomu hii
- Mwadilifu, mwenye staha, mbunifu, mchapakazi, mweye nguvu ya hoja na mwepesi kujifunza na kushauriana na uongozi wa TUCTA juu ya mambo yanawayohusu wafanyakazi.
- Mwenye uwezo thabiti kuwaunganisha viongozi wenzake na kuwa kiungo mzuri kati ya TUCTA na wadau wengine.

G. NAMNA YA KUPATA FOMU NA KUZITUMA.

1. Fomu zinapatikana katika Ofisi za TUCTA-DSM, pamoja na Ofisi za Makao Makuu ya Vyama Shiriki. Pia zaweza kupakuliwa kupitia tovuti ya TUCTA: www.tucta.or.tz
2. Form zijazwe nakala MBILI, ambapo nakala moja itabaki Ofisi ya Chama Shiriki na nyingine itawasilishwa kwa Ofisi ya Katibu Mkuu TUCTA, kila Fomu ibandikwe Picha ya Passport Size (yenye Jina Nyuma yake)
3. Fomu zinaanza kuchukuliwa Tarehe **16/08/2021**, mwisho wa kuzirudisha ni tarehe **15/10/2021**. Aidha, fomu zikishajazwa kikamilifu zitumwe kwa Katibu Mkuu wa Chama Shikiri ili *ajaze sehemu husika* kabla ya kuziwasilisha kwa Ofisi ya Katibu Mkuu TUCTA kabla ya tarehe tajwa.
4. Fomu zitakazotumwa pasipo kukidhi vigezo kwa mujibu wa Kifungu 'E' hapo juu, au zitakazotumwa nje ya muda uliatajwa **HAZITAFANYIWA** kazi.